Camera Fixed Lens Dome/Turret 4MP, IR 20m Provision-ISR DI-340IPSN-28-V2 ược trang bị ống kính cố định 2,8mm, camera Dome/Turret 4MP này được thiết kế để giám sát ở khoảng cách ngắn (lên đến 20m) trong các tình huống trong nhà và ngoài trời. Camera cung cấp DDA Analytics (Phát hiện, Phân biệt, Cảnh báo) nổi bật, có thể thực hiện nhận dạng người và xe. Với hiệu suất tuyệt vời, độ tin cậy và giá cả phải chăng, camera DI-340IPSN-28-V2 là giải pháp hoàn hảo cho bất kỳ cài đặt cơ bản nào.
Thông số kỹ thuật:
  • Nguồn điện: DC12V/~400mA / PoE/~5.2W
  • Ống kính: 2,8mm (102°)
  • Chiếu sáng: 20m (1 đèn LED hồng ngoại công suất cao)
  • Chống nước: IP67
  • Trọng lượng: ~450g
  • Tuân thủ theo: NDAA.
  • Xuất xứ:  Provision ISR, Israel.
  • Bảo hành: Lên đến 24 tháng.
Description:
Equipped with a 2.8mm fixed lens, this 4MP Dome/Turret camera is designed for short-distance surveillance (up to 20m) in indoor and outdoor scenarios. The camera offers outstanding DDA Analytics (Detect, Distinguish, Alert), which can perform human and vehicle recognition. With its excellent performance, reliability, and affordable price, the DI-340IPSN-28-V2 camera is the perfect solution for any basic installation.
Specification:
  • Power: DC12V/~400mA / PoE/~5.2W
  • Lens: 2.8mm (102°)